Thông báo Thông báo về việc chuyển nhà cho anh em F525

Status
Not open for further replies.

Administrator
Quản trị viên
14

F525 đã là một thương hiệu tên tuổi của anh em đất cảng, tuy giờ link của diễn đàn ttvn đã đổi nhưng cái tên F525 vẫn ăn sâu vào tiềm thức mỗi anh em buôn bán hay mua đồ cũ. Đã từ rất lâu ttvnol bỏ bê diễn đàn không còn support cho thành viên nữa. Có thể nói anh em quá bức xúc khi không thể đăng ký được thành viên, không đăng được ảnh trên bài viết mà phải đăng qua một trang web khác rồi dẫn link về, không thể tìm kiếm bài đăng. Dạo gần đây còn không thể tạo được bài viết mới mà toàn báo lỗi server, quá nhiều bất tiện nhưng mọi phản hồi của thành viên đều rơi vào quên lãng.

Là một người Hải Phòng và cũng từng mua bán trên ttvnol mình thấy đã đến lúc phải chuyển nhà sang một nền tảng mới rồi. Với chút kiến thức về công nghệ thông mình mạnh dạn tạo một sân chơi mới cho anh em Hải Phòng. Diễn đàn mới vẫn dựa trên nền tảng của ttvnol nhưng với phiên bản mới hơn hoàn toàn và hiện tại là phiên bản mới nhất. Do xây dựng trên cùng nền tảng sẽ giúp anh em không khó khăn trong việc làm quen với việc đăng và viết bài. Đặc biệt diễn đàn mới hỗ trợ giao diện điện thoại, hỗ trợ đăng ảnh trong bài viết, đăng ký thành viên thoải mái.

Mình cũng quan sát diễn đàn cũ và thấy anh em buôn bán tập trung nhiều khi bất tiện trong việc tìm kiếm sản phẩm cần mua, vì vậy ở diễn đàn mới được chia ra các khu vực cho anh em buôn bán riêng biệt. Anh em buôn bán gì thì vào đúng khu vực để đăng bài viết. Ngoài ra, diễn đàn mới cũng có thêm các Prefix còn gọi là Tiền tố trước mỗi bài đăng, khi đăng bài anh em cần mua thì chọn tiền tố Cần mua, cần bán thì chọn tiền tố Cần bán, còn cần chịch thì không có nhé :v. Các tiền tố sẽ giúp thành viên nhanh chóng xem được nội dung mình cần.

Vì cũng là diễn đàn mới nên đôi khi chưa đúng hoặc chưa đủ nhu cầu của anh em. Anh em có đóng góp gì thì gửi tin nhắn hoặc đăng vào khu vực góp ý hỏi đáp nhé. Cảm ơn tất cả anh em, hy vọng diễn đàn sẽ là sân chơi ngon lành cho tất cả anh em đất Cảng.

Status
Not open for further replies.