Góp ý ad

admin

Administrator
Quản trị viên
Ko cần mang giao diện cũ cũng đc, nhưng cách sắp xếp sao ko để như cũ, anh em dùng bao năm nay rồi, có ai ý kiến gì đâu, tự nhiên đi phân nhỏ ra, vốn dĩ anh em tập trung ở dđ này vì nó như 1 cái chợ online ai thích thì vào xem và tìm, giờ phân mục ra ntn thấy loãng hẳn, còn thanh lý thì đủ thứ trên đời sao lại cho vào đồ gia dụng đc. Nên gộp lại thành 1 như ttvnol thôi, có bao nhiêu người đâu mà chia ra lắm thế làm gì, ví dụ tôi đang đi xem mua đồng hồ, nhưng có ông bán đt rẻ đẹp tôi vẫn có thể click vào xem và mua, cái hay riêng và độc đáo nhất của thị trường Hải Phòng là như vậy, giờ ad lại bỏ nó đi là bỏ cái chất rất riêng của diễn đàn thị trường hp đấy ad à. Ad nên biết lắng nghe anh em, ko phải riêng tôi mà nhiều anh em nói rồi.
Cảm ơn các bác, em cũng mua bán trong ttvnol và cũng hiểu. Em đang nghiên cứu và sẽ giải quyết vấn đề này.

dungpro116

Admin đổi tên cho e cái cho giống tên bên ttvnol với. Tên bên ttvnol là dungpro116

cuongdinh

theo em nên bỏ mục tiền tố cần bán-cần mua-cần thuê đi....
vì hầu hết là mọi ng có ghi sẵn ở tiêu đề rồi nên nhìn hơi rối mắt
Càng làm giao diện đơn giản càng đẹp và dễ sử dụng ạ

admin

Administrator
Quản trị viên
theo em nên bỏ mục tiền tố cần bán-cần mua-cần thuê đi....
vì hầu hết là mọi ng có ghi sẵn ở tiêu đề rồi nên nhìn hơi rối mắt
Càng làm giao diện đơn giản càng đẹp và dễ sử dụng ạ
Tiền tố nó còn có tác dụng lọc bài viết nữa bạn. Sau này nhiều bài chỉ cần tìm các bài viết Cần thuê chẳng hạn là nó sẽ lọc ra toàn bộ

Nguyễn lê

Hic dùng ttvnol quen rồi giờ sang đây thấy Sao ấy.như em bán socola với hoa thì vào mục nào bây giờ ạ

Last edited:

doantrungtuyen

nên hiển thị tên người truy cập phía bên trên giống với diễn đàn cũ, để biết có những ai và có đông người truy cập không, như vậy sinh động hơn.

QuyetsayHP

Em có chút ý kiến là nên để khoảng cách giữa các hàng thông tin trên Topic ở trang chủ rộng ra nữa được không? và khoảng cách giữa các Topic xa nhau chút để dễ phân biệt. Với lại có thể dùng viền đậm hơn chút để ngăn cách giữa các topic hoặc bài comment được không? Em dùng điện thoại nhìn các Topic dầy dít nhau, xong toàn chữ là chữ thấy hoa mắt quá.

Cango

Ad cho e hỏi. E muốn đăng bài từ điện thoại, muốn up ảnh lên từ điện thoại có đc ko nhỉ? Trên ttvn cũ ko làm đc việc này! @admin

admin

Administrator
Quản trị viên
Ad cho e hỏi. E muốn đăng bài từ điện thoại, muốn up ảnh lên từ điện thoại có đc ko nhỉ? Trên ttvn cũ ko làm đc việc này! @admin
Được luôn bạn nhé. Đăng ảnh không quá nặng là có thể upload lên được, tối đa 15 ảnh trên 1 bài viết

Thành viên online

Không có thành viên nào đang online.