Góp ý ad

admin

Administrator
Quản trị viên
Ad làm mie cái mục ' dọn nhà ' cho anh em nó chăm dọn nhà hàng tuần òồ thập cẩm
Dọn nhà có trong phần tiền tố mỗi bài đăng, mục nào cũng có dọn nhà vì nó quá quen thuộc với anh em ttvnol rồi.

admin

Administrator
Quản trị viên
Em có ý kiến với ad là bỏ chế độ khi tham gia trả lời thì tự vào mục theo dõi chủ đề ấy ! Sẽ phiền khi thêm thao tác trả lời xong lại phải nhấp vào bỏ theo dõi ! 2 là trang vẫn có những chỗ tiếng Anh ! Nên để tiếng Việt hết như ttvnol cũ dễ sử dụng hơn !
Mỗi bài đăng đều có theo dõi chủ đề tự động để còn biết ai mua hàng mà còn vào trả lời. Phần nào còn tiếng Anh bác báo em với nhé, em cũng lần mò Việt hóa nên vẫn còn chưa hết.

Mỗi bài đăng đều có theo dõi chủ đề tự động để còn biết ai mua hàng mà còn vào trả lời. Phần nào còn tiếng Anh bác báo em với nhé, em cũng lần mò Việt hóa nên vẫn còn chưa hết.
mình đăng thì tự động theo dõi bài của mình thì ok , nhưng ví dụ em trả lời vào bài nhà Tuaanloi231 thì cũng tự theo dõi , hay bài này thì tự động theo dõi , vậy cứ trả lời nhiều bài thì theo dõi hết thì sẽ báo rất nhiều ! Tiếng anh ví dụ như cái thay đổi tiêu đề ,sửa tiêu đề

admin

Administrator
Quản trị viên
mình đăng thì tự động theo dõi bài của mình thì ok , nhưng ví dụ em trả lời vào bài nhà Tuaanloi231 thì cũng tự theo dõi , hay bài này thì tự động theo dõi , vậy cứ trả lời nhiều bài thì theo dõi hết thì sẽ báo rất nhiều ! Tiếng anh ví dụ như cái thay đổi tiêu đề ,sửa tiêu đề
Vâng em dịch mấy cái chỗ ấy rồi. Còn về phần theo dõi bài nào bác không muốn theo dõi sau khi comment thì nhấn vào Bỏ theo dõi ngay phía trên cùng bài viết.

128

ĐT : 0946.868.898

Ad ơi sửa tiếp phần chữ kí ko có màu sắc và phông chữ kích cỡ như lúc sáng !

admin

Administrator
Quản trị viên
Ad ơi sửa tiếp phần chữ kí ko có màu sắc và phông chữ kích cỡ như lúc sáng !
Em tạm tắt đi đấy vì mỗi bác một màu, mỗi bác một kích thước, to nhỏ nhìn không đẹp gì cả.

Fmkaizen1987

Diễn đàn mua bán ở hải phòng không nhiều. Nếu chia thành nhiều nhóm nhỏ sẽ bị loãng và ko thấy sôi động. Như HN hoặc SG thì còn nhiều. Chia còn hợp lý. Cứ để chung như ttvn là hợp lý đối với hải phòng.

Raovat

Member
Diễn đàn mua bán ở hải phòng không nhiều. Nếu chia thành nhiều nhóm nhỏ sẽ bị loãng và ko thấy sôi động. Như HN hoặc SG thì còn nhiều. Chia còn hợp lý. Cứ để chung như ttvn là hợp lý đối với hải phòng.
Em thấy Hp buôn bán cũng ghê đấy bác ạ. Ý của bác cũng hay nhưng chia ra cũng hay. Tìm theo chủ đề cũng dễ. Ông admin cũng gộp nhiều chủ đề vào nhau phết rồi đấy.

User

ĐỀ NGHỊ AD TRẢ LẠI TÊN CHO MÌNH NHÉ. CHẲNG CÓ DỄ GÂY HIỂU LẦM GÌ CẢ. HIỂU LẦM CÁI GÌ? AD TỰ Ý ĐỔI TÊN THÀNH VIÊN KHI KHÔNG CÓ QUY CHẾ QUY ĐỊNH LÀ KHÔNG ĐƯỢC, KHÔNG TÔN TRỌNG VÀ VI PHẠM SÂU SẮC QUYỀN CỦA TV.
AD KHÔNG THÍCH NGƯỜI TA ĐẶT TÊN GÌ THÌ ĐƯA VÀO HẠN CHẾ TỪ LÚC ĐĂNG KÝ.

Fmkaizen1987

ĐỀ NGHỊ AD TRẢ LẠI TÊN CHO MÌNH NHÉ. CHẲNG CÓ DỄ GÂY HIỂU LẦM GÌ CẢ. HIỂU LẦM CÁI GÌ? AD TỰ Ý ĐỔI TÊN THÀNH VIÊN KHI KHÔNG CÓ QUY CHẾ QUY ĐỊNH LÀ KHÔNG ĐƯỢC, KHÔNG TÔN TRỌNG VÀ VI PHẠM SÂU SẮC QUYỀN CỦA TV.
Tò mò . Tên bác là gì thế?

admin

Administrator
Quản trị viên
Bạn vui lòng đọc nội quy diễn đàn tại đây. http://f525.top/threads/noi-quy-ban-hang.10/ trong nội quy diễn đàn có mục

2.1.5 Không được đăng ký định danh (nick, username) trùng với các Điều hành viên, Quản trị viên hay cố tình đăng ký nick trùng với thành viên khác dưới mọi hình thức, kỹ thuật.
. Bạn tạo nick có tên Administrator nghĩa là đã vi phạm nội quy, mình không xóa mà chỉ muốn bạn đổi tên khác. Bạn cũng không nên viết hoa trong toàn bộ bài viết.

User

Bạn vui lòng đọc nội quy diễn đàn tại đây. http://f525.top/threads/noi-quy-ban-hang.10/ trong nội quy diễn đàn có mục

. Bạn tạo nick có tên Administrator nghĩa là đã vi phạm nội quy, mình không xóa mà chỉ muốn bạn đổi tên khác. Bạn cũng không nên viết hoa trong toàn bộ bài viết.
Ok ad. Thấy diễn đàn rôm nhiều rồi đấy. Chúc ad thành công. Ad để mình nick là User, bỏ số 1 đi được thì thanks nhiều.

Huy1992

Giao diện này nhìn dối mắt quá. E thik như giao diện ttvnol hơn

TannyLe

giao diện mới khó dùng quá, ad để lại giao diện cũ như ttvnol đi ad, dùng cái đó quen rồi.
Mà ví dụ giờ muốn đăng đồ thập cẩm thì biết đăng vào mục nào giờ, tiền tố dọn nhà nhưng dọn trong mục nào, chả lẽ để dọn nhà trong điện thoại rồi bán đủ thứ à

Raovat

Member
Giao diện này nhìn dối mắt quá. E thik như giao diện ttvnol hơn
Cái gì mới dùng cũng không quen. Nhưng dùng nhiều thấy hay hơn cái cũ đây. Tập quen đi bác

admin

Administrator
Quản trị viên
giao diện mới khó dùng quá, ad để lại giao diện cũ như ttvnol đi ad, dùng cái đó quen rồi.
Mà ví dụ giờ muốn đăng đồ thập cẩm thì biết đăng vào mục nào giờ, tiền tố dọn nhà nhưng dọn trong mục nào, chả lẽ để dọn nhà trong điện thoại rồi bán đủ thứ à
Sorry vì không thể mang gia diện cũ đến cho bạn đâu. Tập làm quen với cái mới vài buổi là sẽ oke. Dọn nhà là đồ điện thoại thì đăng vào mục điện thoại, là máy tính thì đăng vào mục máy tính, còn đồ thập cẩm bạn đăng vào mục gia dụng nhé.

User

Sorry vì không thể mang gia diện cũ đến cho bạn đâu. Tập làm quen với cái mới vài buổi là sẽ oke. Dọn nhà là đồ điện thoại thì đăng vào mục điện thoại, là máy tính thì đăng vào mục máy tính, còn đồ thập cẩm bạn đăng vào mục gia dụng nhé.
Ấy đừng. B nên tiếp thu ý kiến anh em vì anh em nguyên đều là ở ttvnol sang. Gia dụng nó có ý nghĩa khác.

TannyLe

Ko cần mang giao diện cũ cũng đc, nhưng cách sắp xếp sao ko để như cũ, anh em dùng bao năm nay rồi, có ai ý kiến gì đâu, tự nhiên đi phân nhỏ ra, vốn dĩ anh em tập trung ở dđ này vì nó như 1 cái chợ online ai thích thì vào xem và tìm, giờ phân mục ra ntn thấy loãng hẳn, còn thanh lý thì đủ thứ trên đời sao lại cho vào đồ gia dụng đc. Nên gộp lại thành 1 như ttvnol thôi, có bao nhiêu người đâu mà chia ra lắm thế làm gì, ví dụ tôi đang đi xem mua đồng hồ, nhưng có ông bán đt rẻ đẹp tôi vẫn có thể click vào xem và mua, cái hay riêng và độc đáo nhất của thị trường Hải Phòng là như vậy, giờ ad lại bỏ nó đi là bỏ cái chất rất riêng của diễn đàn thị trường hp đấy ad à. Ad nên biết lắng nghe anh em, ko phải riêng tôi mà nhiều anh em nói rồi.

Last edited: