Góp ý ad

User

Tạo trang mới cho anh em Hải Phòng sinh hoạt là một việc làm hay. Nhưng ad nên cấu hình lại cái giao diện, đề mục để hơi to, chú thích dưới mỗi đề mục nên bỏ đi đỡ rối mắt. Theo mình muốn anh em chuyển sang thì cứ giao diện quen mắt như ttvnol đã. Ad sáng tạo khoa học hơn nhưng ae không quen nên chưa thích. Để ae sang nhiều, quen rồi ad đổi sau. Nhanh còn kịp :D.

admin

Administrator
Quản trị viên
Cảm ơn bạn. Trên máy tính thì mình thấy tiêu đề cũng bình thường. Trên điện thoại thì cũng hơi to. Để mình nghiên cứu. Tên của bạn bị đổi vì tránh nhầm lẫn, bạn inbox ad để chọn tên khác nhé. Tks bạn đã góp ý.

admin

Administrator
Quản trị viên
Mình đã điều chỉnh lên 15 ảnh

BSMT

Giao diện và màu giống ttvnol.com thì sẽ ổn hơn b ơi. Và hiển thị ngày tham gia của thành viên để tăng độ uy tín và thâm niên của thành viên đó.

BSMT

Thêm cả mục thú cưng nữa bác nhé.

Helle , chào anh em , mình là thành viên mới , hí hí

admin

Administrator
Quản trị viên
Hí hí đừng đăng ảnh nóng bác nhé

admin

Administrator
Quản trị viên
Giao diện và màu giống ttvnol.com thì sẽ ổn hơn b ơi. Và hiển thị ngày tham gia của thành viên để tăng độ uy tín và thâm niên của thành viên đó.
Để mình nghiên cứu. Tks bạn

Hí hí đừng đăng ảnh nóng bác nhé
bác cho em hỏi . em đăng 13 kiểu ảnh , mà sao diễn đàn cứ báo là ko đăng quá 20 ảnh , hic

TannyLe

Ad cho tôi hỏi ví dụ tôi bán đồ thập cẩm hầm bà làng thì đăng vào topic nào. chả nhé lại tách từng món ra rồi đăng à

bb_72

Ad cho tôi hỏi ví dụ tôi bán đồ thập cẩm hầm bà làng thì đăng vào topic nào. chả nhé lại tách từng món ra rồi đăng à
Ad làm mie cái mục ' dọn nhà ' cho anh em nó chăm dọn nhà hàng tuần òồ thập cẩm

cup94

Sao mình gửi ảnh (cỡ 5 M) toàn không cho upload

Em có ý kiến với ad là bỏ chế độ khi tham gia trả lời thì tự vào mục theo dõi chủ đề ấy ! Sẽ phiền khi thêm thao tác trả lời xong lại phải nhấp vào bỏ theo dõi ! 2 là trang vẫn có những chỗ tiếng Anh ! Nên để tiếng Việt hết như ttvnol cũ dễ sử dụng hơn !

Em có ý kiến với ad là bỏ chế độ khi tham gia trả lời thì tự vào mục theo dõi chủ đề ấy ! Sẽ phiền khi thêm thao tác trả lời xong lại phải nhấp vào bỏ theo dõi ! 2 là trang vẫn có những chỗ tiếng Anh ! Nên để tiếng Việt hết như ttvnol cũ dễ sử dụng hơn !
ok bạn , mình sẽ chỉnh sửa , thank bạn đã góp ý :devilish::devilish::devilish:

admin

Administrator
Quản trị viên
Bác đăng vào đồ gia dụng chọn tiền tố DỌN NHÀ bác nhé.

admin

Administrator
Quản trị viên
Sao mình gửi ảnh (cỡ 5 M) toàn không cho upload
Tài nguyên diễn đàn có hạn nên chỉ giới hạn bác up ảnh 1,5Mb đổ lại thôi ạ.