Cần hỏi Anh em dùng diễn đàn đã quen chưa?

admin

Administrator
Quản trị viên
Diễn đàn đã đổi giao diện về khá giống ttvnol cũ. Trang chủ đã hiển thị toàn bộ các bài đăng mới giống hệt một mục trong thị trường hải phòng. Phần dưới cùng cũng đã cho phép lọc bài viết để anh em tìm bài đăng cho dễ. Anh em dùng đã quen chưa? Còn khó khăn gì khi sử dụng diễn đàn không? Anh em để lại ý kiến để mình cố gắng sửa cho anh em dễ sử dụng nhé. Thân.

tuanph0ngPC

Cũng tạm ổn. Hiện tại thấy hơi lạ nhưng dần sẽ quen 🙃 giao diện bên kia nhìn cảm giác nó thoáng rộng dãi dễ nhìn hơn

QuyetsayHP

Em có một ý kiến là có thể để khoảng cách giữa các dòng ở 1 Topic trên trang chủ xa hơn chút được không? Em vào trang chủ nhìn các bài đăng dầy quá. Toàn chữ là chữ hoa cả mắt. Bên kia nhìn thoáng hơn.

xman9491

Giờ phải chờ cái ttvn kia sập thì bên này ms vui dc, bên lại fix dc lỗi lập thread mới r

TannyLe

thật tình mà nói thì bản thân tôi ko muốn sang bên này tẹo nào, và đa phần anh em cũng vậy, bằng chứng là anh em đăng bán vẫn sửa bài cũ để đăng tin chứ cũng ko sang bên này đăng nhiều, lí do ntn thì cũng đã nói nhiều rồi. rất mong ad sẽ có thể đem những gì vốn có của ttvnol-tthp sang đây.
Chia nhỏ diễn đàn ra chỉ làm loãng thêm thôi chứ ko giải quyết vấn đề gì cả. Hp bé lắm anh em cũng ít chia ra làm gì

hí hí